Author: e***8
Date:
Review: i like the product so much
Màu sắc: Trong sáng
Price: 66.900₫
Original Price: 74.000₫
| Material | ABS |
| Texture | Cream |
| Features | Long-Wearing |
| Festivals | Christmas |
| Container Type | Jar |
| Color | Clear |
| Type | Nail Glue |
| Chiều cao | 4.5 cm |
| Chiều dài | 5 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| SKU | sb2310196348889754 |
Brand Name: TWOING
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/TWOING-sc-0141884770.html
Quality: 2333874 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: e***8
Date:
Review: i like the product so much
Màu sắc: Trong sáng
Author: b***h
Date:
Review: love this! Will order again!!!
Màu sắc: Trong sáng
Author: d***1
Date:
Review: Giao hàng nhanh đóng gói sản phẩm chắc chắn chất lượng sản phẩm tuyệt vời
Màu sắc: Trong sáng
Author: l***7
Date:
Review: East to use!! love it 💕💕💕
Màu sắc: Trong sáng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm